Yadda ake yin kiran bidiyo na WhatsApp akan PC ɗinku mataki-mataki
Koyi yadda ake yin kiran bidiyo akan WhatsApp daga PC ɗin ku ta amfani da Yanar gizo ta WhatsApp, app ɗin tebur, ko masu koyi.
Koyi yadda ake yin kiran bidiyo akan WhatsApp daga PC ɗin ku ta amfani da Yanar gizo ta WhatsApp, app ɗin tebur, ko masu koyi.
WhatsApp ya kaddamar da fasalin asusun ajiya da yawa da aka dade ana jira akan iPhone, wanda ya sauƙaƙa yin amfani da asusu da yawa akan na'ura ɗaya.
Idan baku sani ba, WhatsApp yana ba ku damar yin bincike a cikin rukuni ko tattaunawa ɗaya. Tare da wannan kayan aiki zaku iya sanya ...
Tun bayan da WhatsApp ya kaddamar da aikin share sakwannin, mutane ko masu mu’amala da tattaunawa a group sun bar shakku game da...
Nemo abin da ake nufi da bayar da rahoto akan WhatsApp, lokacin da za a yi shi da kuma yadda yake kare sirrin ku. Koyi bambance-bambance tsakanin bayar da rahoto da toshewa.
WhatsApp ya nuna karo na karshe da wani ya shiga, muddin mutumin bai sanya zabin yin...
Gano sunayen kirkira don dangi, abokai da kungiyoyin WhatsApp na aiki. Samun wahayi ta musamman da ra'ayoyi na asali!
A asali, WhatsApp yana ba ku damar sanin wanda ya kalli matsayin WhatsApp ɗin ku, amma sau ɗaya kawai ya gaya muku ...
Lokacin da muka canza wayoyin hannu waɗanda ba su dace ba tsakanin tsarin aikin su, abu na farko da muke tunani shine yadda ake canja wurin...
Gano hanya mafi sauƙi don ba da rahoto ko toshe lambobi akan WhatsApp. Cikakken jagora don kare sirrin ku da tsaro.
Sarrafa lambobi a cikin WhatsApp bisa ga al'ada ya dogara da jerin lambobin waya. Wato don ƙara zuwa ...