iPad mai ninkawa na gaba zai haɗa da ID na Fuskar da ke ɓoye a ƙarƙashin allo.
Apple yana aiki akan iPad Pro mai naɗewa tare da ID na Fuskar da ke ƙarƙashin nuni. Gano duk cikakkun bayanai game da wannan sabuwar fasaha.
Apple yana aiki akan iPad Pro mai naɗewa tare da ID na Fuskar da ke ƙarƙashin nuni. Gano duk cikakkun bayanai game da wannan sabuwar fasaha.
Gano MacBook Air M4, aikin sa, sabbin abubuwa, da haɓakawa. Cikakkun bayanai na babban littafin ultrabook na Apple.
Apple ya ƙaddamar da sabon Mac Studio tare da M3 Ultra da M4 Max kwakwalwan kwamfuta, har zuwa 512GB na ƙwaƙwalwar ajiya, da Thunderbolt 5. Gano duk sababbin siffofi a nan.
Apple ya gabatar da modem C1 a cikin iPhone 16e, wanda ke nuna farkon samun 'yancin kai daga Qualcomm. Gano tasirinsa da abin da ake nufi don gaba.
Apple yana fuskantar matsaloli tare da guntu M3 kuma yana haɓaka maye gurbinsa tare da M4. Muna gaya muku abin da ya faru da kuma yadda yake shafar samfuran ku.
Apple M5 guntu ya shiga samar da taro tare da haɓakawa a cikin AI da inganci. Gano ci gabansa da na'urorin da za su haɗa shi.
Gano Gayyatar Apple, sabuwar ƙa'idar tsara taron tare da keɓaɓɓen gayyata, haɗin gwiwa, da kayan aikin AI. Yanzu akwai!
Nemo yadda ake haɗa iPhone ɗinku zuwa Apple CarPlay tare da wannan cikakkiyar koyawa. Koyi yadda ake saita shi kuma inganta amfani da shi a cikin motar ku.
Kwamfutocin Mac suna da maɓallin ALT mai kama da wannan akan maɓallan Windows. Duk da haka, ba haka ba ne a bayyane ...
Gano Intelligence Apple, Apple's AI wanda ke kawo sauyi na iPhone, iPad da Mac, keɓantawa, ingantaccen Siri da ƙari.
Gano yadda ake cajin Apple Pencil (1st, 2nd and USB-C), dabaru don kula da baturin sa da magance matsalolin da suka fi yawa. Danna!